Ga wasu kamfanoni masu farawa, kamfanonin mafita, ko ƙananan kamfanoni, ya fi zama gama gari don zaɓar sarrafa PCBA (mafi yawan magana, aikin kwangila na PCBA da kayan).Ga nau'ikan kasuwancin da ke sama, saboda babu cikakken tsarin tsarin samar da kayayyaki, babu ƙungiyar injiniyoyi da ta dace da ƙungiyar Siyayya, akwai buƙatar masana'anta waɗanda za su iya samar da jerin ayyuka kamar PCB, abubuwan haɗin gwiwa, facin SMT, gwajin taro na PCBA. , takardar shaidar cancanta, da sauransu. Don haka menene fa'idodin fa'idodin sabis na tsayawa ɗaya?
PCBA lissafin farashi daidai ne
Idan ƙaramin kamfani ko kamfani mai farawa dole ne ya kasance yana da fasaha don girma da ƙarfi, shine samun ingantaccen tsarin kuɗi.Kuma sau da yawa saboda tsarin da ba shi da kyau, ana buƙatar masu samar da kayayyaki su samar da cikakken jerin zance, wanda kuma shine ainihin sabis na masana'antar sarrafa PCBA ta tsaya ɗaya.A gaskiya ma, ƙididdigar farashi na farko na aikin yana da babban taimako ga gudanarwa da kuma kula da haɗarin masana'antu.A al'ada, ba zai yuwu a samar da sabon samfur da yawa daga farko ba.Sannan masu samar da PCBA suma zasu iya bayarwaSMT PCB Majalisarda sabis na tabbatarwa don aiwatar da babban aikin tabbatarwa da kimantawa, don haka taimakawa mataki daga tsarin ƙira zuwa gwajin samfurin da aka gama.Idan kawai kuna neman sarrafa SMT Chip a ƙarƙashin yanayi na al'ada ba za ku iya samun sabis na PCBA na tsayawa ɗaya ba.
Matsalolin da aka kafa mafi sauƙi
Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin sarrafa lokaci ɗaya shine cewa ana iya gano kowace matsala da wuri.A gaskiya ma, da zarar kun raba jerin BOM da bayanan Gerber tare da masana'antun PCBA, za su iya nuna matsalolin (idan akwai).Sa'an nan kuma za su iya gyara wasu ƙananan kurakurai a cikin matakan ƙira kafin samarwa, maimakon yin gyare-gyare masu tsada da gyare-gyare bayan da aka yi gabaɗaya, ko kuma zubar da samfuran duka.
Ana iya gano bayanai
A gagarumin amfanitaron PCBA mai tsayawa daya tashashi ne cewa ba zai iya ajiye lokaci kawai ba, har ma da sarrafa bayanan duk hanyoyin haɗin kai daidai.Sabis na PCBA guda-tsaya yana rage sadarwa, shawarwari da tantancewa tare da masu kaya daban-daban.A lokaci guda kuma, kowane tsari yana ƙarƙashin babban tsari, wanda ke sa tsarin ya zama maras kyau, kauce wa gyare-gyare masu tsada da kuskuren sadarwa ke haifarwa tsakanin masu samar da kayayyaki.Bugu da ƙari, idan ingancin ya kasance maras kyau, yana da sauƙi don bayyana alhakin da ajiye rikitarwa mai rikitarwa na bincike da tattara shaida.Muddin akwai matsala, cikakken alhakin yana kan mai bada sabis na tsayawa ɗaya.
Larduna 5: adana lokaci, ƙoƙari, damuwa, matsala da kuɗi
Mai ƙera PCBA tasha ɗaya ce ke da alhakin sarrafa duka.Babban fa'idar ita ce ƙwararrun injiniyoyi da ƙungiyar sayayya na iya ceton abokan ciniki lokaci mai mahimmanci kuma suna ba abokan ciniki lokaci don mai da hankali kan tallace-tallace da haɓaka samfuran da bincike da haɓaka sabbin kayayyaki.A lokaci guda kuma, babu buƙatar kashe lokaci da ƙoƙari don nemo ƙayyadaddun ƙididdiga guda ɗaya mai tsada, kuma babu buƙatar shiga ta hanyar sayayya daban sannan nemo masana'antar sarrafa SMT don ingantaccen taro.Daga yanayin farashi, ana adana lokaci, kuma ana rage farashin.
PCBFutureya bayar da turnkey PCB taro sabis na fiye da shekaru 10, ceton abokan ciniki lokaci, kokarin, damuwa, matsala da kuma kudi.Idan kana da wasu buƙatun PCB/PCBA, da fatan za a iya tuntuɓar mu.
Lokacin aikawa: Janairu-19-2022